SPARQL (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు
