SPARQL (7.x-2.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക
