SPARQL Views (7.x-2.0) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Language
cy: Iaith

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Note: you do not have permission to modify this. If you change the default argument type, this setting will be lost and you will NOT be able to get it back.
cy: Nodyn: nid oes gennych hawl addasu hwn. Os ydych yn newid y math o arg rhagosod, bydd y gosodiad yma'n cael ei golli a NI fyddwch yn gallu ei gael yn ôl.
