Speedy (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക
