Speedy (7.x-1.21) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Select all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளையும் தெரிவு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளின் தெரிவினை நீக்குக
