Speedy (7.x-1.23) - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Prev
cy: Blaenorol

en: Mon
cy: Llun

en: Tue
cy: Maw

en: Wed
cy: Mer

en: Thu
cy: Iau

en: Fri
cy: Gwen

en: Sat
cy: Sad

en: Sun
cy: Sul

en: May
cy: Mai

en: Select all rows in this table
cy: Dewis pob rhes yn y tabl yma

en: Deselect all rows in this table
cy: Dad-ddewis pob rhes yn y tabl yma

en: Today
cy: Heddiw

en: Jan
cy: Ion

en: Feb
cy: Chwef

en: Mar
cy: Maw

en: Apr
cy: Ebr

en: Jun
cy: Meh

en: Jul
cy: Gorff

en: Aug
cy: Awst

en: Sep
cy: Medi

en: Oct
cy: Hyd

en: Nov
cy: Tach

en: Dec
cy: Rhag

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Please wait...
cy: Arhoswch...

en: Hide
cy: Cuddio

en: New book
cy: Llyfr newydd

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
cy: Ni fydd newidiadau yn cael eu cadw tan fydd y ffurflen yn cael ei gyflwyno.

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
cy: Ni fydd newidiadau i'r blociau yma'n cael eu cadw tan fydd y botwm Cadw blociau wedi ei bwyso.
