Speedy (7.x-1.23) - en to te translation catalogue (57 entries)

en: Next
te: తరువాత

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగళ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Sun
te: ఆది

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Show
te: చూపించు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Jan
te: జన

en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: Mar
te: మార్చి

en: Apr
te: ఏప్రి

en: Jun
te: జూన్

en: Jul
te: జూలై

en: Aug
te: ఆగ

en: Sep
te: సెప్టె

en: Oct
te: అక్టో

en: Nov
te: నవ

en: Dec
te: డిసె

en: Su
te: ఆ

en: Mo
te: సో

en: Tu
te: మం

en: We
te: బు

en: Th
te: గు

en: Fr
te: శు

en: Sa
te: శ

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Hide
te: దాచు

en: New book
te: కొత్త పుస్తకం

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: @number comments per page
te: పుటకి @number వ్యాఖ్యలు
