Speedy (7.x-1.23) - en to vi translation catalogue (98 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Done
vi: Xong

en: Prev
vi: Trước

en: Mon
vi: T2

en: Tue
vi: T3

en: Wed
vi: T4

en: Thu
vi: T5

en: Fri
vi: T6

en: Sat
vi: T7

en: Sun
vi: CN

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: Tháng 8

en: September
vi: Tháng 9

en: October
vi: Tháng 10

en: November
vi: Tháng 11

en: December
vi: Tháng 12

en: Show
vi: Hiện

en: Select all rows in this table
vi: Chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Deselect all rows in this table
vi: Bỏ chọn tất cả các dòng trong bảng này

en: Today
vi: Hôm nay

en: Jan
vi: Th1

en: Feb
vi: Th2

en: Mar
vi: Th3

en: Apr
vi: Th4

en: Jun
vi: Th6

en: Jul
vi: Th7

en: Aug
vi: Th8

en: Sep
vi: Th9

en: Oct
vi: Th10

en: Nov
vi: Th11

en: Dec
vi: Th12

en: Su
vi: CN

en: Mo
vi: T2

en: Tu
vi: T3

en: We
vi: T4

en: Th
vi: T5

en: Fr
vi: T6

en: Sa
vi: T7

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: Hide
vi: Ẩn

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Not in book
vi: Không nằm trong sách

en: New book
vi: Sách mới

en: By @name on @date
vi: Bởi @name vào lúc @date

en: By @name
vi: @name viết

en: Not in menu
vi: Không có trong trình đơn

en: Alias: @alias
vi: Đường dẫn ảo: @alias

en: No alias
vi: Chưa có đường dẫn ảo

en: New revision
vi: Phiên bản mới

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
vi: Các thay đổi được thực hiện trong bảng này sẽ không được lưu cho đến khi biểu mẫu được đệ trình.

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
vi: Các thay đổi đối với các khối nội dung này sẽ chưa được lưu cho đến khi nút <em>Lưu các khối nội dung</em> được nhấp.

en: Show shortcuts
vi: Hiện liên kết nhanh

en: This permission is inherited from the authenticated user role.
vi: Quyền này được kế thừa từ vai trò người dùng đã xác thực.

en: No revision
vi: Không có phiên bản nào

en: @number comments per page
vi: @number lời bình mỗi trang

en: Requires a title
vi: Phần tiêu đề là bắt buộc

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: An AJAX HTTP error occurred.
vi: Có lỗi AJAX HTTP.

en: HTTP Result Code: !status
vi: Kết quả mã HTTP: !status

en: An AJAX HTTP request terminated abnormally.
vi: Yêu cầu AJAX HTTP kết thúc bất thường.

en: Debugging information follows.
vi: Rà lỗi theo thông tin sau.

en: Path: !uri
vi: Đường dẫn: !uri

en: ResponseText: !responseText
vi: ResponseTextt: !responseText

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: The block cannot be placed in this region.
vi: Không thể đưa khối này vào vùng này.

en: Customize dashboard
vi: Sửa cấu hình khối

en: Hide summary
vi: Ẩn tóm tắt

en: Edit summary
vi: Sửa tóm tắt

en: Don't display post information
vi: Hiển thị thoại thông tin chữ

en: @title dialog
vi: Hộp thoại @title

en: The selected file %filename cannot be uploaded. Only files with the following extensions are allowed: %extensions.
vi: Tên tệp %filename không được phép tải lên. Chỉ có các tệp với phần mở rộng sau là được phép: %extensions.

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
vi: Sắp xếp lại danh mục theo độ nặng thay vì kéo chúng.

en: Show row weights
vi: Hiện trọng số hàng

en: Hide row weights
vi: Ẩn trọng số hàng

en: Autocomplete popup
vi: Bật lên tự hoàn tất

en: Searching for matches...
vi: Tìm khớp...

en: Hide shortcuts
vi: Ẩn liên kết nhanh
