Speedy (7.x-1.33) - en to ta translation catalogue (94 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Prev
ta: முன்

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புத

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Show
ta: காட்டு

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Today
ta: இன்று

en: Jan
ta: ஐன

en: Feb
ta: பிப்

en: Mar
ta: மார்

en: Apr
ta: ஏப்

en: Jun
ta: ஜூன்

en: Jul
ta: ஜூலை

en: Aug
ta: ஆக

en: Sep
ta: செப்

en: Oct
ta: அக்

en: Nov
ta: நவ

en: Dec
ta: டிச

en: Su
ta: ஞா

en: Mo
ta: தி

en: Tu
ta: செ

en: We
ta: பு

en: Th
ta: வி

en: Fr
ta: வெ

en: Sa
ta: ச

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Hide
ta: மறை

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Not in book
ta: நூலில் இல்லை

en: New book
ta: புதிய நூல்

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
ta: இந்த தொகுதியில் ஏற்படுத்தப் பட்ட மாற்றங்கள், <em>Save blocks</em> பொத்தான் சொடுக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்பட மாட்டாது

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: No revision
ta: மறுபதிப்பு இல்லை

en: Requires a title
ta: தலைப்பு தேவைப்படுகிறது

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: An AJAX HTTP error occurred.
ta: ஓர் AJAX HTTP பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: HTTP Result Code: !status
ta: HTTP முடிவு எண்: !status

en: An AJAX HTTP request terminated abnormally.
ta: ஒரு AJAX HTTP வேண்டுதல் அசாதாரணமாக முடிவு பெற்றது

en: Debugging information follows.
ta: பிழைத்திருத்த தகவல்களை பின்வருமாறு.

en: Path: !uri
ta: வழி: !uri

en: StatusText: !statusText
ta: நிலை செய்தி: !statusText

en: ResponseText: !responseText
ta: பதில்  செய்தி: !responseText

en: ReadyState: !readyState
ta: தயார் நிலை: !readyState

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Don't display post information
ta: பதிவுத்தகவல்களை காட்ட வேண்டாம்

en: @title dialog
ta: @title உரையாடல்

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Autocomplete popup
ta: தானியங்குநிறைவை பாப்

en: Searching for matches...
ta: பொருத்தங்களை தேடுகிறது ...

en: Hide shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை மறை
