Spinetta (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Articles
te: వ్యాసాలు

en: Install profile
te: ప్రొఫైలు స్థాపించు

en: Configure site
te: సైటుని స్వరూపించు

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.
