Spinetta (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Install profile
ta: நிறுவுதல் தொகுப்பு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Configure site
ta: தள அமைவுகள்

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
ta: %dir மற்றும் %file -களின் தேவையான மாற்றம் செய்யப்பட்டுவிட்டது. பாதுகாப்பு ஆபத்தை தவிர்க்க, இவைகளின்  எழுதும் அனுமதியை நீக்கவும். எவ்வாறு நீக்குவது என்று தெரியவில்லை எனில் <a href = "@handbook_url>online handbook</a> தொடர்பில் சென்று தெரிந்துகொள்ளவும்.

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.
