Spinetta (7.x-1.9) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Install profile
fil: Iinstala ang profile

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Configure site
fil: Ayusin ang sityo

en: @drupal installation complete
fil: Instalasyon ng @drupal ay kompleto na
