Spinetta (7.x-1.9) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Articles
vi: Bài viết

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Events
vi: Sự kiện

en: Slide
vi: Trượt

en: Install profile
vi: Hồ sơ cài đặt

en: Videos
vi: Phim

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Configure site
vi: Cấu hình website

en: @drupal installation complete
vi: Hoàn thành quá trình cài đặt @drupal

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
vi: Tất cả các sự thay đổi cần thiết cho %dir và %file đã được thực hiện, vì vậy bạn nên gỡ bỏ quyền ghi cho chúng để tránh rủi ro về bảo mật. Nếu bạn không chắc chắn cách làm như thế nào, tham khảo <a href="@handbook_url">online handbook</a>.

en: Congratulations, you installed @drupal!
vi: Chúc mừng, ban đã cài @drupal!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
vi: Xem lại thông tin ở trên trước khi ghé thăm <a href="@url">website mới của bạn</a>.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
vi: <a href="@url">Ghé thăm website của bạn</a>.

en: Event Description
vi: Mô tả sự kiện
