Simple Popup Messages (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
