Simple Popup Messages (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Save
ta: சேமி

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Ok
ta: சரி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
