Square Grid theme (7.x-3.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
