Stackla (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Text
vi: Văn bản

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Authenticate
vi: Xác thực

en: Text only
vi: Chỉ trình bày bản văn

en: Add new filter
vi: Thêm bộ lọc mới

en: Network
vi: Mạng
