stacksight (7.x-1.93) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Cron run completed.
te: క్రాన్ పరిగెత్తడం పూర్తయింది
