Stager (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Exists
vi: Tồn tại

en: %p is not writeable by the webserver.
vi: %p không thể ghi bởi máy chủ web.

en: An unknown error occured.
vi: Xảy ra lỗi không rõ.

en: An unknown error occured trying to verify %p is a directory and is writable.
vi: Lỗi không rõ xảy ra khi thử xác nhận %p là một thư mục và có thể ghi.
