Stanley Administration Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
