Stanley Administration Theme (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
