Stanley Administration Theme (7.x-2.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
