StatCounter (7.x-2.0-rc1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: opt-in or out of tracking
cy: Ymuno neu dynnu'n ôl o dracio

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: HTTP request status
cy: Statws cais HTTP

en: Fails
cy: Yn ffaelu

en: Your system or network configuration does not allow Drupal to access web pages, resulting in reduced functionality. This could be due to your webserver configuration or PHP settings, and should be resolved in order to download information about available updates, fetch aggregator feeds, sign in via OpenID, or use other network-dependent services.
cy: Nid yw eich ffurfweddiad system neu rhwydwaith yn caniatau Drupal gael mynediad i dudalennau gwe, gan ddod i ganlyniad o leihad mewn swyddogaeth. Gall hyn fod oherwydd ffurfweddiad eich gweinydd gwe neu gosodiadau PHP, a dylai gael ei gydrannu mewn trefn gwybodaeth lawrlwythiad am ddiweddariadau sydd ar gael, cyrchu porthwyr cydgasglydd, mewngofnodi drwy IDAgored, neu defnyddiwch gwasanaethau rhwydwaith eraill.

en: Pages or PHP code
cy: Tudalennau neu côd PHP
