State Machine (7.x-2.0-beta3) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: History
ta: வரலாறு

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Operation
ta: செயல்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை
