State Machine (7.x-2.0-beta5) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: History
fil: Kasaysayan

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
