State Machine (7.x-2.5) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: edit
te: మార్చు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: History
te: చరితం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Publish
te: ప్రచురించు
