State Machine (7.x-2.5) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: edit
vi: sửa

en: Update
vi: Cập nhật

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: History
vi: Lịch sử

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: State
vi: Bang

en: Operation
vi: Thao tác

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: The update has encountered an error.
vi: Cập nhật gặp lỗi.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
vi[0]: 1 mục đã được xử lý:

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Draft
vi: Nháp

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.
