Station (7.x-2.0-beta1) - en to cy translation catalogue (45 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: view
cy: gweld

en: Number
cy: Rhif

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Core
cy: Craidd

en: Import path
cy: Llwybr mewnfudo

en: Archives
cy: Archifau

en: Time increment
cy: Cynyddiad Amser

en: Time
cy: Amser

en: View
cy: Gweld

en: Add item
cy: Ychwanegu eitem

en: Active
cy: Gweithredol

en: Year
cy: Blwyddyn

en: node
cy: nod

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: Start
cy: Dechrau

en: Now
cy: Nawr

en: Both
cy: Y ddau

en: Today
cy: Heddiw

en: Hour
cy: Awr

en: Style
cy: Arddull

en: Increment
cy: Cynyddiad

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: View link
cy: Gweld dolen

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: The content type %name has been updated.
cy: Mae math o gynnwys %name wedi ei ddiweddaru.

en: The content type %name has been added.
cy: Mae math cynnwys %name wedi ei ychwanegu.

en: Added content type %name.
cy: Math o gynnwys %name wedi ei ychwanegu.
