Station (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: view
vi: xem

en: Number
vi: Số

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Core
vi: Nhân

en: Import path
vi: Đường dẫn nhập vào

en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Playlist
vi: Danh sách phát

en: Program
vi: Chương trình

en: Homepage URL
vi: Địa chỉ trang chủ Mạng

en: Genre
vi: Thể loại

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Add item
vi: Thêm mục

en: Active
vi: Hoạt động

en: Year
vi: Năm

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Start
vi: Khởi động

en: Now
vi: Bây giờ

en: Both
vi: Cả hai

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Today
vi: Hôm nay

en: Hour
vi: Giờ

en: Date formats
vi: Định dạng ngày tháng

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Increment
vi: Lượng thêm

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: View link
vi: Xem liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: The content type %name has been updated.
vi: Kiểu nội dung %name đã được cập nhật.

en: The content type %name has been added.
vi: Kiểu nội dung %name đã được thêm.

en: Added content type %name.
vi: Đã thêm kiểu nội dung %name.

en: Default Schedule
vi: Lịch trình mặc định
