Statistics Blocks (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Page
cy: Tudalen

en: Top pages
cy: Tudalennau ar y brig

en: Recent hits
cy: Cyfraddau taro diweddar

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Number of most recent views to display
cy: Nifer o welediadau mwyaf diweddar i ddangos

en: No statistics available.
cy: Dim ystadegaethau ar gael.

en: details
cy: manylion

en: Hits
cy: Cyfraddau taro

en: Last visit
cy: Ymweliad diwethaf

en: Top 'page not found' errors
cy: Gwallau top "heb ddarganfod y dudalen"

en: Top 'access denied' errors
cy: Gwallau 'mynediad wedi ei wrthod' ar y brig

en: Top pages in the past %interval
cy: Prif dudalennau yn y gorffennol %interval

en: Top referrers in the past %interval
cy: Prif gyfeirwyr yn y gorffennol %interval

en: How many content items to display in "recently viewed" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "newydd weld".

en: Top referrers
cy: Prif cyfeirwyr
