Statistics Blocks (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Top pages
vi: Trang được xem nhiều nhất

en: Recent hits
vi: Các lượt truy cập gần đây

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Number of most recent views to display
vi: Số lượng lượt được xem gần đây cần hiển thị

en: No statistics available.
vi: Chưa có thống kê.

en: details
vi: chi tiết

en: Hits
vi: Lượt truy cập

en: Last visit
vi: Lần ghé thăm cuối

en: Top 'page not found' errors
vi: Những lỗi 'không tìm thấy trang' phổ biến nhất

en: Top 'access denied' errors
vi: Những lỗi 'Truy cập bị từ chối' phổ biến nhất

en: Top pages in the past %interval
vi: Số trang được truy cập nhiều nhất trong %interval vừa qua

en: Top referrers in the past %interval
vi: Liên kết đến nhiều nhất trong %interval vừa qua

en: How many content items to display in "recently viewed" list.
vi: Số lượng mục hiển thị trong danh sách "được xem gần đây".

en: Top referrers
vi: Các trang dẫn đến nhiều nhất

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây
