Statistics Pro (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Value
cy: Gwerth

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Name
cy: Enw

en: up
cy: i fyny

en: Add
cy: Ychwanegu

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: never
cy: byth

en: Access log settings
cy: Mynediad i osodiadau log

en: Enable access log
cy: Galluogi mynediad log

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Paths
cy: Llwybrau

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: String
cy: Llinyn

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Tools
cy: Arfau

en: Today
cy: Heddiw

en: The settings have not been saved because of the errors.
cy: Nid yw'r gosodiadau wedi eu cadw oherwydd y gwallau.

en: @module module
cy: Modiwl @module
