Statistics Pro (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Add
fil: Idagdag

en: never
fil: hindi kailanman

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Users
fil: Mga tagagamit
