Statistics Pro (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (20 entries)

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Name
gu: નામ

en: Add
gu: ઉમેરો

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: This field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર જરૂરી છે.

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Tools
gu: સાધનો

en: Today
gu: આજે
