Statistics Pro (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: up
ta: மேல்

en: Add
ta: சேர்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Access log settings
ta: அணுகல் விபர அமைவுகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Today
ta: இன்று

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Session
ta: அமர்வு

en: @module module
ta: @module நீட்சி
