Statistics Pro (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Value
te: విలువ

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Add
te: చేర్చు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Yesterday
te: నిన్న
