Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Show on every page except the listed pages.
vi: Trình bày ở mọi trang ngoại trừ các trang được liệt kê.

en: Show on only the listed pages.
vi: Chỉ trình bày ở những trang được liệt kê.

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Private
vi: Riêng tư

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Public
vi: Công cộng

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Configure
vi: Cấu hình

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: Sender
vi: Người gửi

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: Nodes
vi: Các node

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Send
vi: Gửi

en: Now
vi: Bây giờ

en: !time ago
vi: !time trước

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Users
vi: Người dùng

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
vi: Trình bày nếu đoạn mã PHP sau trả về giá trị <code>TRUE</code> (chế độ PHP, dành cho người dùng chuyên nghiệp).

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Messages
vi: Thông báo

en: characters
vi: kí tự

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: 1 comment | @count comments
vi[0]: 1 bình luận

en: Reply
vi: Phản hồi

en: Contexts
vi: Ngữ cảnh

en: Created time
vi: Thời gian tạo

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Current date
vi: Ngày hiện thời

en: Comment count
vi: Số bình luận

en: Conversation
vi: Cuộc nói chuyện

en: Respond
vi: Trả lời

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: AHAH callback
vi: Hàm gọi lại AHAH

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Context settings
vi: Các thiết lập ngữ cảnh
