Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable1) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Comment
fil: Puna

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Reply
fil: Tugon

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user
