Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு குறிப்புரை
ta[1]: குறிப்புரை
