Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable2) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍
