Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable2) - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Send
ta: அனுப்புக

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Context
ta: சூழல்

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
