Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable3) - en to cy translation catalogue (44 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Show on every page except the listed pages.
cy: Dangos ar bob tudalen heblaw am y tudalennau rhestredig.

en: Show on only the listed pages.
cy: Dangos ar y tudalennau rhestredig yn unig.

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: View
cy: Gweld

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Comment
cy: Sylw

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Advanced
cy: Uwch

en: Send
cy: Anfon

en: Now
cy: Nawr

en: !time ago
cy: !time yn ôl

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Dangos os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd yn WIR (dull-PHP, arbenigwyr yn unig).

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: 1 comment | @count comments
cy[0]: 1 sylw  @count o sylwadau

en: Reply
cy: Ateb

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: Context
cy: Cyd-destun

en: The comment has been deleted.
cy: Mae'r sylw wedi ei ddileu.

en: Comment count
cy: Cyfrifiad sylw

en: Status message
cy: Neges statws

en: Image style
cy: Arddull delwedd
