Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable2) - en to gu translation catalogue (32 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Show on every page except the listed pages.
gu: યાદી માં સુચિત કરેલા સિવાય બધા પૃષ્ઠો પર દેખાડો

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાવો.

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Public
gu: જાહેર

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: Send
gu: મોકલો

en: !time ago
gu: !time પહેલા

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Reply
gu: જવાબ

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: A status has been deleted
gu: એક સ્થિતી કાઢી નાખવામાં આવી.

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો
