Statuses (Social Microblog) (7.x-1.0-unstable2) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Show on every page except the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో తప్ప ఇతర అన్నీ పేజీల్లోనూ చూపించు

en: Show on only the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో మాత్రమే చూపించు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Public
te: బహిరంగ

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Send
te: పంపించు

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: Reply
te: స్పందించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: Context
te: సందర్భం

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
