Steam (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.
