Steam (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Highlighted content
ta: மேம்பட்ட உள்ளடக்கம்
