Stellar.js (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: No
cy: Na

en: None
cy: Dim

en: - None -
cy: - Dim -

en: Field
cy: Maes

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Node
cy: Nod

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Advanced
cy: Uwch

en: Are you sure you want to delete the block %name?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r bloc %name?

en: Delete block
cy: Dileu'r bloc

en: Maximum upload size per file
cy: Maint mwyaf llwythiad i bob ffeil

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If a larger image is uploaded, it will be resized to reflect the given width and height.
cy: Maint delwedd mwyaf a agniateir wedi ei fynegi fel LLEDxUCHDER (e.e. 640x480). Wedi ei osod i 0 i ddim cyfyngiad. Os oes delwedd mwy yn cael ei lwytho i fyny, bydd yn cael ei newid maint i adlewyrchu y lled a uchder sydd wedi ei roi.

en: Ensure that each block description is unique.
cy: Sicrhewch bod pob disgrifiad bloc yn unigryw.

en: Image style
cy: Arddull delwedd
