Stellar.js (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Field
vi: Trường

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Region
vi: Vùng

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Fixed
vi: Cố định

en: Are you sure you want to delete the block %name?
vi: Bạn có chắc là muốn xóa block %name?

en: Advanced Options
vi: Các tùy chọn cao cấp

en: Delete block
vi: Xóa khối nội dung

en: Fieldgroup
vi: Nhóm trường dữ liệu

en: Maximum upload size per file
vi: Dung lượng tải lên tối đa cho một tập tin

en: Local
vi: Cục bộ

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If a larger image is uploaded, it will be resized to reflect the given width and height.
vi: Kích cỡ ảnh tối đa được phép thể hiện ở dạng WIDTHxHEIGHT (v.d. 640x480). Đặt về 0 để không hạn chế. Nếu một ảnh cỡ lớn hơn được tải lên, nó sẽ được đổi kích thước nhưng vẫn giữ tỷ lệ rộng và cao đã cho.

en: Scroll
vi: Cuộn

en: Ensure that each block description is unique.
vi: Đảm bảo là phần thông tin mô tả cho khối không bị trùng lặp.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Horizontal Offset
vi: Hiệu số ngang

en: Vertical Offset
vi: Hiệu số dọc
