StockUnlocks - Mobile and cell phone unlocking (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Comments
vi: Bình luận

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: username
vi: tên đăng nhập

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: type
vi: loại

en: Mail
vi: Thư

en: Qty
vi: SL

en: Model
vi: Mô hình

en: Send
vi: Gửi

en: Code
vi: Mã

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Shopping cart
vi: Giỏ hàng

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Total:
vi: Tổng cộng:

en: Add to Cart
vi: Thêm vào giỏ

en: Select...
vi: Chọn...

en: From Name
vi: Tên người gửi

en: Select
vi: Chọn

en: Variables
vi: Các biến

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Deactivate
vi: Tắt

en: Execute
vi: Thực hiện

en: View cart
vi: Xem giỏ hàng

en: Click title to display cart contents.
vi: Nhấn vào tiêu đề để hiện nội dung giỏ hàng.

en: Support Forums
vi: Các diễn đàn hỗ trợ

en: Private file system path
vi: Đường dẫn của thư mục tập tin riêng

en: <span class="num-items">1</span> Item | <span class="num-items">@count</span> Items
vi[0]: <span class="num-items">@count</span> Sản phẩm

en: Your shopping cart is empty.
vi: Giỏ hàng của bạn đang trống.
