StockUnlocks - Mobile and cell phone unlocking (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Country
ta: நாடு

en: Name
ta: பெயர்

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Result
ta: முடிவு

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Private file system path
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு முறைமை வழி
